0517 234 234

amdanom ni

Mae Sleepships.nl yn swyddfa archebu annibynnol ar gyfer llongau siarter. Mae gennym yr ystod fwyaf o longau ledled y wlad ac felly gallwn gynnig y llong fwyaf addas ar gyfer pob cais. Pan fyddwch chi'n archebu gyda ni, rydych chi'n talu'r un pris sefydlog ag mewn man arall. Dan arweiniad y cyngor gorau. Gellir cyrraedd ein gweithwyr dros y ffôn bob dydd rhwng 8.30 am a 17.00pm. Maent yn hapus i'ch helpu gyda'u gwybodaeth broffesiynol wrth chwilio am long gysgu addas. Yn ogystal â Sleeping Ships.nl, mae yna hefyd y rhan: Zeilende Ships.nl.

Dechreuodd y cwmni fwy na 18 mlynedd yn ôl yn Franeker a dros y blynyddoedd mae wedi tyfu i fod yn bartner cryf, dibynadwy yn y byd siarter. Bydd y swyddfa yn Leeuwarden o 2020.

Hoffem gyflwyno ein hunain i chi:

Mark Jongedijk, rheolwr gyfarwyddwr
info@slaapschepen.nl

Stoc Marlous, gwerthiannau busnes
marlous@slaapschepen.nl

Anja Veenendaal, hamdden gwerthu
anja@slaapschepen.nl

Anita ten Velde, hamdden gwerthu
anita@sleepingships.nl

Anne Wil Boterman, gweithiwr prosiect
annewil@sleepingships.nl

Titia Huisman, cadw llyfrau
titia@slaapschepen.nl

Laura Steringa, Adnoddau Dynol
laura@sleepingships.nl

Harry Wedzinga, datblygu gwe
harry@slaapschepen.nl

Carina Hensbroek, rheolwr SEO / Cynnwys
carina@slaapschepen.nl