029 2125 2044

amdanom ni

Mae Slaapschepen.nl yn asiantaeth archebu annibynnol ar gyfer llongau siarter. Mae gennym y dewis mwyaf o longau ledled y wlad a gall felly gynnig y llong fwyaf addas ar gyfer pob cais. Os ydych chi'n archebu gyda ni, rydych chi'n talu'r un pris sefydlog ag mewn mannau eraill. Ynghyd â'r cyngor gorau. Gellir cyrraedd ein gweithwyr dros y ffôn o 8.30 i 17.00 bob dydd. Byddant yn falch o'ch helpu â'u gwybodaeth broffesiynol wrth ddod o hyd i long cysgu addas. Ar wahân i Slaapschepen.nl mae hefyd y rhan ZeilendeSchepen.nl.

Dechreuodd y cwmni fwy na 15 flynyddoedd yn ôl yn Franeker ac mae wedi tyfu dros y blynyddoedd i fod yn bartner cryf, dibynadwy yn y byd siarter. Ers Ebrill 2018, mae'r swyddfa wedi'i lleoli yn Wirdum.

Hoffem gyflwyno ein hunain i chi:

Mark Jongedijk, Rheolwr Gyfarwyddwr
info@slaapschepen.nl

Stoc Marlous, Gwerthu
marlous@slaapschepen.nl

Louise Simons, Gwerthu
louise@slaapschepen.nl

Anja Veenendaal, Gwerthiannau hamdden
anja@slaapschepen.nl

Ingrid van de Pol, Gwerthu Hamdden
ingrid@slaapschepen.nl

Titia Huisman, Cadw Llyfrau
titia@slaapschepen.nl

Harry Wedzinga, datblygu We
harry@slaapschepen.nl

Carina Hensbroek, SEO / Rheoli cynnwys
carina@slaapschepen.nl