0517 234 234

amdanom ni

Mae Slaapschepen.nl yn asiantaeth archebu annibynnol ar gyfer llongau siarter. Mae gennym y dewis mwyaf o longau ledled y wlad ac felly gallwn gynnig y llong fwyaf addas ar gyfer pob cais. Pan fyddwch chi'n archebu gyda ni, rydych chi'n talu'r un pris sefydlog ag mewn man arall. Ynghyd â'r cyngor gorau. Mae ein gweithwyr ar gael dros y ffôn bob dydd rhwng 8.30 am a 17.00pm. Maent yn hapus i'ch helpu gyda'u gwybodaeth broffesiynol wrth chwilio am long gysgu addas. Heblaw am Slaapschepen.nl, mae yna hefyd adran ZeilendeSchepen.nl.

Dechreuodd y cwmni fwy na 18 mlynedd yn ôl yn Franeker a dros y blynyddoedd mae wedi tyfu i fod yn bartner cryf, dibynadwy yn y byd siarter. Bydd y swyddfa yn Leeuwarden o 2020.

Hoffem gyflwyno ein hunain i chi:

Mark Jongedijk, Rheolwr Gyfarwyddwr
info@slaapschepen.nl

Stoc Marlous, Gwerthu
marlous@slaapschepen.nl

Louise Simon, Gweithrediadau
louise@slaapschepen.nl

Anja Veenendaal, Gwerthiannau hamdden
anja@slaapschepen.nl

Martina Zijlstra, gwerthiannau hamdden
martina@slaapschepen.nl

Titia Huisman, Cadw Llyfrau
titia@slaapschepen.nl

Harry Wedzinga, datblygu We
harry@slaapschepen.nl

Carina Hensbroek, rheolwr SEO / Cynnwys
carina@slaapschepen.nl